SS 3 สอบถาม The Red Wedding

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Lord wizz, 17 มกราคม 2013.

1. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

น้องชายของแคทริน เอ๊ดมุน ทัลลี เสียชีวิตที่งานแต่งมั้ยครับ แล้วทัลลีสิ้นตระกูลมั้ยครับ
  2. เอ็ดมัวร์รอดครับ การสังหารเกิดขึ้นตอนเอ็ดมัวร์พาเจ้าสาวออกจากงานไปเข้าหอแล้ว แต่ก็ถูกจับเป็นตัวประกัน

ตอนหลัง เอ็ดมัวร์ก็ยังไม่ตายนะครับ แต่ก็ไม่ได้ครองริเวอร์รันแล้ว
  3. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

กรรม ต้องโทษราชาร๊อบคนเดียวป่าวเนี่ย พาน้ามาซวยด้วย แล้วพวกเฟรย์โดนแก้แค้นบ้างป่าวครับ
  4. ยังครับ อยู่ดีมีสุขดี
    puipui ถูกใจข้อความนี้
  5. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

คุณสุนัขป่าครับ ร็อบ กับ สโนว์จะไม่ได้เจอกันแล้วใช่ไหมครับ
  6. ไม่น่านะครับ

Share This Page