การปฏิวัติของโรเบิร์ต - 15 ปีก่อนเริ่ม Game of Thrones

กระทู้จากหมวด "The Complete Story" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 29 กันยายน 2011.

1. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

ได้ความกระจ่างอีกแล้ว ต้นตอที่มาของเหตุการณ์ต่างๆ ไทวิน เป็นบุคคลอันตรายจริงๆ:f2: มีเล่ห์เหลี่ยม เอาชนะศัตรูด้วยวิธีการสกปรกทุกอย่างเลย:read:
  2. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

สงครามไม่มีถูกไม่มีผิดหรอกครับ ไม่มีคนดีหรือคนไม่ดี ไม่มีคนที่ชนะด้วยวิธีขาวสะอาดหรือวิธีสกปรก เพราะทุกคนก็อยากเป็นผู้ชนะทั้งนั้นแหละครับ
    Nut_ketchup ถูกใจข้อความนี้
  3. rYushiferu

rYushiferu นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ช่วยให้เข้าใจเนื้อเรื่องของ GoT ได้มากเลย ขอบคุณฮะ
  4. Reindeer.

Reindeer. นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากค่ะ เข้าใจรายละเอียดของเรื่องมากขึ้นเลย
    แต่อยากรู้ว่าเรการ์ไปขโมยลีอันน่ามาทำไม
    5555555

Share This Page