SS 3 (spoil) ว่าด้วยเรื่องสุขอนามัยทางช่องปากของ จอน สโนว์ : Game of Throne Se 3 Ep 5

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย claymask, 2 พฤษภาคม 2013.

1. mrhedgehog

mrhedgehog นักดาบฝึกหัด

ดูจากฉากนั้นและการกระทำของจอนตอน...
    ผมว่าจอนคงไม่รังเกียจอ่ะครับ และก็คงเป็นรสนิยมส่วนตัวของจอนก็ได้มั้งครับ :oops:
  2. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

จังหวะนั้น กลิ่นเกิ่นไม่สำคัญแล้วครับ อารมณ์ บรรยากาศพาไป เป็นผม อย่าช้าครับ อย่าช้าๆ
  3. NubVivid

NubVivid นักดาบฝึกหัด

ล้างไม่ล้างหนูไม่รู้ แต่หนูอยากเป็นอีกริตเลยค่ะ :X3::X3:
    Amarill ถูกใจข้อความนี้
  4. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

แซมนายมาแบบหล่อเลย แต่เท่าที่เห็นผ่านมา2หน้าก็ยังไม่มีน้ำทะเลกระเด็นไปโดนเลย อยู่ในประเด็นตามหัวข้อเกิ๊น เค้าขอผ่านละกัน
  5. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

john snow จะบอกกับ Ygritte ว่า " ใสหัวไป หัน__มา "

:rolleyes::cool:
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

สายดาร์กมาอีกคนแล้ว (y)
    ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  7. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

อากาศนอกกำแพงนั้นมันติดลบนะครับ เหมือนอยู่ในช่องแช่แข็งดีๆ นั่นเอง เชื้อโรคเลยหยุดการเจริญเติบโต... เลยไม่มีกลิ่น 555+

Share This Page