คิดว่าตอนนี้โมเมนตัมของเกมไปอยู่กับใครคับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Master of Sellsword, 8 พฤษภาคม 2013.

1. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

ผมคิดว่าเดอแนรีสถ้าไม่มีคนไปสกัดดาวรุ่ง เจ๊แกจะต้องค่อยๆชิงความได้เปรียบไปช้าๆแน่นอนครับ ผมเชื่อว่าที่ปรึกษาทั้ง2คนอย่างทั้งเซอร์บาริสเตียน กับ เซอร์จอร่าห์ เนี่ยจะเป็นกำลังสำคัญเลยครับ แถมมีมังกรด้วย สแตนนิสยังอยู่ในช่วงเลียแผลจากการรบแพ้อยู่ผมว่าอีกนานกว่าแกจะคืนสังเวียนได้ ร็อบนี่ไม่ต้องพูดถึงเสียเปรียบไปตั้งแต่ซีซั่นที่แล้ว ส่วนดิ อิมพ์ก็เหมือนอำนาจจะโดนพ่อยึดไปหมดแล้ว 5555555

ปล.บรอนน์หายไปไหนแล้วอ่ะ ชอบตรงที่เป็นนักดาบที่ใช้สมองดี 555555
  2. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

คงอยู่กับไทวินอะละครับ มีไทเรลเปนพวกอีก
    ส่วนสแตนนิสพี่แกคงพึ่งแต่ใช้เวทของเทพแห่งแสงอย่างเดียวเลยสิท่า 5555
    แต่ก็ได้ผลดีนะ 555555
  3. auntiesnix

auntiesnix นักดาบฝึกหัด

เทพของสแตนนิสเก๋จริงๆ 555555 ต้องให้เครดิตสตรีแดง
  4. PJpaccavat

PJpaccavat นักดาบฝึกหัด

อยู่กับ white walker ครับ อิอิ;)
    SonGmarlboro ถูกใจข้อความนี้
  5. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

เหมือนไวท์วอคเกอร์จะไม่ค่อยมีฤทธิ์เดชอะไร บุกลงมายังไม่ได้เลย สงสัยเพราะ
    ฤดูหนาวยังไม่มาถึงซะที

Share This Page