เว็บโหลด SS3 แบบชัด480pครับ (No Sub)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย sirot, 18 พฤษภาคม 2013.

1. sirot

sirot อัศวิน

2. leopard

leopard อัศวิน

ขอบคุณ sirot ที่แบ่งปันข้อมูล
    ส่วนตัวแล้ว ชอบโหลดบิทที่ pirate bay อะนะเพราะว่า เร็วมัก
    ส่วนซับ ก็พึ่่งพา คุณ สุนัขป่าโลกันตร์ เช่นกัน :)
    sirot ถูกใจข้อความนี้
  3. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

เอทำไมผมโหลดไม่ขึ้นเลยละเนี่ย
  4. leopard

leopard อัศวิน

โหลดบิท ด้วยโปรแกรม Utorrent (ต้องหามาลงเอง ตัวเล็กลงไม่ยาก)
    โดยจากที่มี Seeker เยอะๆ เวลาโหลดก็คลิ้ก Link ที่เขียนว่า Get This Torrent แล้วมันก็โหลดได้คะ
  5. sirot

sirot อัศวิน

แล้วแต่สะดวกเลยครับผม บางคนอาจจะโดนบล็อคบิท(เหมือนผม:( ) หาโหลดแบบชัดๆยากมาก พอหาเจอเลยแชร์กันไป:)

เว็บนี้มีหลายลิ้งค์ครับ ทั้งบิตทั้งเว็บฝากไฟล์ปกติ ผมแนะนำลิ้งของ Billionuploads นะ โหลดง่ายดี

เพิ่งเจอเมื่อวานได้โหลดจนครบเลย:archer:
    wongsatron และ leopard ถูกใจข้อความนี้

Share This Page