SS 2 ในซีรีย์ไทวินรู้ว่าเป็นอาร์ยาหรือเปล่า

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย ชาซารี, 27 พฤษภาคม 2013.

1. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

เห็นพูดคุยจับพิรุธกันได้ในฮาเรนฮอลล์ หรือยังไม่แน่ใจ เพราะพอมีเรื่องมาก็ควบม้าออกไปเลย ไม่ได้สนใจ
  2. Domingo

Domingo ทหารม้า

ไม่น่าจะทราบครับ น่าจะแค่สงสัยว่านี่มันลุกใคร ทำไมฉลาดขนาดนี้ ถ้าทราบว่าเป็นอาร์ย่าคงโดนจับตัวไว้แล้วครับ
  3. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

คงมัวเครียดเรื่องราชาร๊อบอยู่เลยไม่สงสัยมั้ง แต่แค่ถูกใจในความฉลาด คงอยากได้ลูกสาวแบบนี้
    ชาซารี และ ruby eyed white ถูกใจข้อความนี้
  4. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

คงติดใจ ละครับว่าเด็กคนนี้ไม่ได้ เป็นแค่ลูกชาวบ้านธรรมดาแน่ๆ เพราะความรู้กับการพูด แต่ก็ไม่ได้คิดถึงว่าเป็นตระกูลสตาค
    ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  5. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

ระดับไทวินนะ ต่อให้ถูกใจแค่ไหน แต่ถ้ารู้ว่ามีผลต่อสงคราม มันไม่ปล่อยไปหรอกผมว่านะ
    ไอนี่มันบ้าที่1 555555
  6. LordJon

LordJon ทหารม้า

ผมว่าถ้าทราบ อาร์ยาแกไม่เหลือครับ

Share This Page