SS 3 เอาเรตติ้ง Season 3 มาฝากครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย weasley_n, 13 มิถุนายน 2013.

1. weasley_n

weasley_n พลเดินเท้า

จบกันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วสำหรับซีซั่น 3 ของซีรี่ย์ Game Of Thrones
    เรตติ้งนี้รายงานมาจากเว็บ tvbythenumbers ซึ่งรวบรวมมาไว้ใน wikipedia ครับ

ก็ถือว่าเรตติ้งรวมของซีซั่นสูงขึ้นเรื่อยๆอย่างน่าประทับใจครับ สร้างสถิติสูงที่สุดของซีรี่ย์ไปเลยครับ
    สำหรับใน Season 3 นี้
    ตอนที่เรตติ้งสูงสุด คือ Episode 6 "The Climb" - 5.50 millions U.S. viewers (และเป็นตอนที่เรตติ้งสูงสุดของซีรี่ย์จนถึงตอนนี้)
    และตอนที่เรตติ้งน้อยที่สุดในซีซั่น คือ Episode 2 "Dark Wings, Dark Words" - 4.27 millions U.S. viewers
    Boylagoon, Kurodo, วันทนา และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. sirot

sirot อัศวิน

"Chaos isn’t a pit. Chaos is a ladder."
    คำนี้กระแทกใจเต็มๆ
  3. Daisy

Daisy ทหารม้า

เริ่ดค่า ขอให้ Season ต่อไปเรตติ้งดีกว่านี้เลยอิอิ
  4. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

EP6 นี่เนื้อเรื่องตอนไหนนะครับ ลืมแล้วว 5555
  5. l.tiger

l.tiger อัศวินไร้นาย

ใน Ep6...
    เป็น Ep ที่พวกคนเถื่อน อิกริตและจอนปีน The Wall, ตอนที่เจมีบริแอนคุยกับรูส โบลตัน บนโต๊ะอาหาร, ตอนที่รอสตายเพราะอิจอฟ
    , ที่วาริสคุยกับนิ้วก้อย, ที่ซานซ่ายืนร้องไห้มองเรือของนิ้วก้อยค่อยๆลอยลำไปไกล
  6. LordJon

LordJon ทหารม้า

เรตติ้งดีขึ้นทุกปี เริ่ดจริงไรจริง
  7. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ตอนนี้ชอบเบลิซที่สุดแล้ว ขอใหGOTเรดติ้งพุ่งกระฉูดต่อไปนะ
    Slytherin, Ravenclaw, gŕýffíńdőŕ และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

ผมงงว่า ss2 ep.09 ทำไมคนดูน้อยจัง ตอนที่สนุกที่สุดของซีซั่นแล้วนะ Battle of blackwater เนี่ย
  9. sirot

วันทหารผ่านศึกอเมริกาเค้าครับ เป็นเหตุผลว่าทำไมซีซั่นสามเขาถึงเลื่อนตอนเก้าไปอีกอาทิตย์นึง
  10. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

คล้ายๆกับตอน Red Wedding กลัวเรตติ้งตกเลยหยุด 1 อาทิตย์
    Proust ถูกใจข้อความนี้
  11. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ประโยคนี้ ใช่ของ ลิตเติ้ลฟิงเกอร์ รึเปล่าครับ

12. sirot

ใช่ครับ ตอนที่คุยกับวาริสนั่นแหละ

Share This Page