SS 3 ลูกของคิงโรเบิร์ต ตอนนี้เหลือแค่คนเดียวเท่านั้นใช่ไหม?

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย jay17, 20 มิถุนายน 2013.

1. jay17

jay17 พลเดินเท้า

ลูกของคิงโรเบิร์ต ตอนนี้เหลือแค่คนเดียวเท่านั้นใช่ไหม?
  2. sirot

sirot อัศวิน

ไมยา สโตน อีกคนนึงครับ ลูกนอกสมรสคนแรกเลย ในหนังสือมี อยู่ที่ The Vale
  3. Bo'Jung

Bo'Jung อัศวินไร้นาย

โรเบิร์ต แกก็ลูกเยอะจริงๆ
    ploy_vanza และ cloud9 ถูกใจข้อความนี้
  4. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ว่างเมื่อไร ผลิตลูกเมื่อนั้น 555+ ไข่เต็มบ้านเต็มเมือง กะเมียแต่ง ดันไม่ใช่ลูกตัวเองเลยสักคน
    cloud9 ถูกใจข้อความนี้
  5. Lady Jane

Lady Jane นักดาบฝึกหัด

ไมยา สโตน ใช่คนที่พาแคทลินขี่ลาขึ้นปราสาทเอียรี่ไปหาไลซาใช่ป่าว????
  6. Boylagoon

สงสัยเหมือนกันครับ ไมยา สโตน เนี่ย ผู้หญิงหรือผู้ชาย ?
  7. sirot

ใช่ครับ
  8. Boylagoon

ใช่ตอนที่จับทีเรี่ยน เป็นตัวประกันป่าวครับ แล้วพาไปหาไลซาที่ปราสาท สงสัยต้องย้อนไปดูในซีรี่ย์ใหม่ละ
  9. sirot

ในซีรี่ไม่แน่ใจว่ามีรึปล่าวครับ แต่ในหนังสือมีแน่นอน
  10. Boylagoon

ถ้าผมจำไม่ผิด รู้สึกไม่ได้ยินชื่อนี้ในซีรี่ย์เลย อาจจะไม่ไ้ด่เอ่ยถึงมั้งครับ ไม่คุ้นหูเลยแฮะ... (ในหนังตัดออกเพียบหลายเหตุการณ์)
  11. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

ไมย่า สโตน ไม่มีในซีรี่ครับ

Share This Page