สมาชิกใหม่

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย dopaman, 24 มิถุนายน 2013.

1. dopaman

dopaman นักดาบฝึกหัด

เพิ่งดู เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา จบ ปี 2 แล้ว สนุกมาก ติดงอมแงมเลย มีอะไรแนะนำได้วยน่ะครับ สมาชิกใหม่ครับ
    ปล. ซีซั่น 3 ผมจะซื้อแผ่น ดีวีดี ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ อยากดูมาก...
  2. ซีซัน 3 เพิ่งฉายจบ คิดว่าคงอีกซักพักนะครับกว่าจะมี DVD

แนะนำว่า อย่าซนกดเข้าไปอ่านกระทู้ซีซัน 3 เชียวนะครับ เดี๋ยวไม่สนุก 555
    dopaman ถูกใจข้อความนี้
  3. dopaman

แล้วพ้มจะหาซื้อ ดีวีดี ซีซัน 3 ได้ทีไหนอ่ะครับ เอาแบบก้อบปี้กะได้..อยากจาดูแล้วอ่ะครับ
  4. ถ้าอยากดูตอนนี้คงต้องโหลดของเถื่อนไม่ก็ซื้อแผ่นผีเอานะครับ
    dopaman ถูกใจข้อความนี้
  5. PJpaccavat

PJpaccavat นักดาบฝึกหัด

http://eztv.it/
    มีครบครับ โหลดๆ ของหนีลิขสิทธิ์
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  6. dopaman

ขอบคุณ คุณ สุนัขป่าโลกันตร์ และคุณ PJpaccavat น่ะครับ
  7. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ของผมดูผ่านเวปอย่างเดียวครับ ขี้เกียจโหลด คุณภาพดีบ้างไม่ดีบ้าง แต่เน้นเอาดูจนจบให้รู้เรื่องพอ ดูครบภายใน 2 อาทิตย์ ติดงอมแงม อยากดู 4 ไวๆ แล้ว
  8. dopaman

โชคดีมาก มีน้องที่ทำงานเค้าก้อดูเหมือนกัน เลยไปโหลดของเค้ามา คืนนี้ จัด SS 3 ให้เต้มคราบเบย...;)

Share This Page