SS 3 สงสัยเรื่องลอร์ดโบลตันครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย DeathWolf, 26 มิถุนายน 2013.

1. golfzila

golfzila พลเดินเท้า

มองๆดูแล้ว ผมว่าน่าเห็นใจอีตาธีออนอยู่เหมือนกันนะ เป็นลูกเขาก็ไม่ใช่ แต่ต้องมาติดสอยห้อยตามเขาอยู่ตลอด ต้องทนคำติฉินนินทา ถากถางสารพัด ว่า "คนไม่ใช่ลูกไม่ใช่เต้า ดันต้องมาอยู่บ้านเขา" เห็นธีออนมันแอบเจ็บใจเล็กๆอยู่หลายฉาก พอมีโอกาสได้เจอพ่อมัน พ่อมันก็ดันพูดแบบไม่รักษาน้ำใจลูกเลย คงคิดว่าอยู่กับศัตรู ก็คงซึมซับเอาแนวทางและความคิดของศัตรูมาเต็มๆ จึงไม่น่าจะพึ่งได้(เน็ดมันเป็นคนดี) ไม่แปลกใจเลยที่มันตัดสินใจแบบนั้นเมื่อมีโอกาส แต่อีแรมซี่ นี่ ผมว่ามันเจอยาร่าแน่ๆ แต่ฝีมือแรมซี่มันก็ไม่ใช่ชั่วเหมือนกัน คู่นี้มันเลยน่าลุ้น
    ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ยาร่านี่ใครครับ แล้วแรมซี่มันมีฝีมือการรบด้วยรึ งงมาก
  3. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อ่อ ยาร่านี่มัน พี่สาวของธีออน (ที่เกือบได้เป็นเมีย) คนนั้นอ่ะนะ อิอิ
    golfzila ถูกใจข้อความนี้
  4. golfzila

golfzila พลเดินเท้า

อิงจากซี่รี่ย์อ่ะครับ ดูมันตอนโผล่มาทำทีเป็นช่วยเหลือธีออนให้มีความหวัง ยิงธนูใส่(พวกเดียวกัน?) ท่าทางมันจะโหด 555
  5. ถ้าเป็นลูกชายชนชั้นสูง ผมว่าร้อยทั้งร้อยโดนจับฝึกสู้หมดแหละครับ
    Master of Sellsword, golfzila และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้

Share This Page