มีที่ไหนขายหนังสือGOTแปลไทยถูกๆบ้างคะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย puipui, 26 มิถุนายน 2013.

1. puipui

puipui นักดาบฝึกหัด

พอดีอยากอ่านบ้างแต่งบน้อย T-T
    ขอบคุณที่เข้ามาตอบค่ะ
  2. Chaeames

Chaeames พลเดินเท้า

ซื้อต่อผมไหมครับมือสองสภาพดี 1.1-1.2 สองเล่ม 700 บาทรวมค่าส่งทั่วประเทศครับ :D
  3. puipui

2เล่ม700เท่ากะมือ1ในเวปนายอินทร์เลยค่ะ
    TheOnlyAce2 ถูกใจข้อความนี้
  4. ta1234

ta1234 นักดาบฝึกหัด

ของผมสภาพใช้ได้ ไม่ดีมาก แต่ไม่ถึงกับเน่านะครับอย่าเข้าใจผิด ก็คืออ่านแบบปกติน่ะครับไม่ได้ถนอมมากขนาดจะกะไว้ขายต่อ

สองเล่ม 500 สนใจคุยทาง PM ครับ ถ้าอยู่โซน พระราม 2 พระราม 3 คลองเตย อโศก ฝั่งธน จะแวะเอาไปให้
    puipui ถูกใจข้อความนี้
  5. Chaeames

ราคาหน้าปก 380 นะครับ แล้วก็รวมค่าส่งแล้วด้วย แต่ว่าต่อรองได้ครับ
  6. puipui

ขอบคุณนะคะที่มาตอบแต่ว่าตกลงกับอีกคนไว้แล้ว
  7. puipui

ขอบคุณที่ให้ตั้งกระทู้ค่ะ ได้มาแล้วสภาพแจ่มสุดๆ
  8. whiteDragon

whiteDragon นักดาบฝึกหัด

สวัสดีคะ สมาชิกใหม่ยินดี่ที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ อยากทราบว่าหนังสือแปลเป็นภาษาไทยหาซื้อได้ที่ไหนคะ และมีถึงเล่มไหนบ้างคะ ขอคำแนะนำด้วยคะ
  9. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

ผมซื้อจากร้านหนังสือ นายอินทร์ครับ

ปัจจุบันพึ่งคลอดเล่ม 2.1 ไปสดๆ
  10. Chaeames

ผมขายสองเล่มแรก 500 ส่งฟรีทั่วประเทศครับ
  11. Lady Jane

Lady Jane นักดาบฝึกหัด

อยากซื้อต่อเล่ม 2.1 ค่ะ
    ใครซื้อมาแล้ว รีบๆอ่านแล้วเอามาขายต่อนะคะ จะรอซื้อ แฮะๆ
    รอได้ค่ะ ตอนนี้อ่านเล่ม 4 ฉบับภาษาอังกฤษอยู่ ยากโคตร อ่านได้วันละไม่ถึง 10 หน้า
  12. puipui

เราก็ยังอ่านไม่ถึงไหนเลยค่ะ แต่ยอมรับเลยพอได้อ่านแบบหนังสือมันเข้าใจอะไรๆมากขึ้น
  13. SalinS

SalinS นักดาบฝึกหัด

ใครอ่านแล้ว เล่ม 1.1-1.2 แปลดีมั้ยคะ? อยากหามาอ่านมากเลย แต่กลัวงานแปลไม่ดีจะเสียอารมณ์จังค่ะ
  14. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

แปลดีครับ ภาษาเหมือนใน sub เลยครับ เพราะคนแปลคนเดียวกัน :D

Share This Page