ชีวประวัติโฮดอร์ และเหตุผลที่มวลมนุษยชาติยกให้เขาเป็นวีรบุรุษ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Hodor is coming, 4 ตุลาคม 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

:confused:
  2. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

555 เชื่อสิว่าถ้ามีสรุปเรื่องสำคัญประจำปีของบอร์ด เรื่องของอัศวิน @AM'Rome Buster กับ จอน สโนว์ ต้องติด 1 ใน 10 อ่ะ
    กี่กระทู้แล้วเนี่ยที่มีแซว :whistle:
    Fangiris และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  3. AM'Rome Buster

ฝันร้ายของผมชัดๆ :confused:
  4. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เค้าสมควรรู้สึกผิดใช่ป่ะ:wf::wf::wf:
  5. AM'Rome Buster

ท่าทางดูมีความสุขเหรอเกินนะครับคุณแม่
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  6. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

นิดนึงค่ะคุณลูก 55555
    ปล.ต่อไปนี้ชั้นห้ามเผยจุดอ่อนสินะ :winter::winter::winter: รู้สึกว่า Winter is coming ไงไม่รู้ 555555
  7. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

Winter is coming แล้วสินะ รู้สึกเย็นสันหลังวาบๆ ชอบกล :censored:
  8. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

แต่ถ้าลอร์ดแห่งวินเทอร์เฟลมาเองคิดว่าน่าจะเฉยๆนะ(Lord of Winter Fail)

Share This Page