สอบถาม WIKI ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Lord wizz, 19 ตุลาคม 2013.

1. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

ส่วน WIKI ที่เคยมีหายไปไหนครับ หรือผมหาไม่เจอเอง
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  2. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

wiki หายครับ 55+ สงสัยต้องรอคุณสุนัขป่าโลกันตร์มา ตอบ.. ลิ้งค์มันหายไป
  3. Hodor is coming และ Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  4. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ผมสัมผัสได้ถึงพลังงานบางอย่าง... :cautious:
  5. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

อย่าบอกนะว่า.......o.O
  6. AM'Rome Buster

ขอเชิญคุณริว จิตสัมผัสครับ

ปล.ห้ามบอกนะว่า เรื่องนี้ ริว จะ ไม่ ยุ่ง !!!!
    Hodor is coming, Ravenclaw และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

บอร์ดนี้เรามี..."ท่านโฮดอร์ จิตสำส่อน"...อยู่นะขอรับ
    อัญเชิญท่านพรางๆระหว่างรอคุณริวไหมขอรับ
    Rheagar Targaryen, Kurodo, plakinmek และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. topz73

ส่อแววตาม จอร์ร่าไปอีกคนแล้ว นะครับท่าน o.Oo.O
    plakinmek, Ravenclaw, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. AM'Rome Buster

ภาษีดูดีกว่านะครับ จอร่า
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  10. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

ท่านโฮดอร์นี่ฮาตลอด<3<3
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

โฮดอร์เอ๊ย! ท่านพี่เขยไม่อยู่นี่เอาใหญ่เชียวนะ
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  12. AM'Rome Buster

ท่าทางจะหลงหัวปักหัวปำนะนี่
    Hodor is coming และ Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  13. topz73

จอนน้อยอกหักแล้วสิครับ :drool:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  14. AM'Rome Buster

ไม่ครับ ผมมีคนที่ชอบอยู่แล้ว :love:
  15. topz73

อั๊ยยะ ใครกันหนอที่เป็นผู้โชคดีคนนั้น :eek:
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้

Share This Page