เจอเสื้อตัวหนึ่งเห็นแล้วนึกถึง Stark เลยซื้อมา

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย KnightWra1h, 12 พฤศจิกายน 2013.

1. KnightWra1h

KnightWra1h ทหารม้า

พอดีไปเจอ เป็นเสื้อแขนยาวเห็นแล้วถูกใจเลยซื้อมา คนอื่นเห็นคงธรรมดา แต่ผมเห็นเป็นเหมือนตระกูล Stark เลยจัดเลย แหะๆ

ปล.อย่าลืมติดตามกระทู้นิยายเค้าด้วยน้าครับ แหะๆ (y)
    วันทนา, Boylagoon, CherryBoy และอีก 4 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

เท่ม๊าาาาาาาากขอรับ!!!!!!! :X3:
    อยากใส่บ้าง แต่ไม่รู้จะยัดแขนเข้าไปได้รึเปล่านี่สิขอรับ
    Fangiris, Źéńőń และ KnightWra1h ถูกใจข้อความนี้
  3. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

เสื้อ GOT ในประเทศไทยหายาก ปกติถ้าอยากใส่เลือกลายมาสกรีนเลย
    อ่านทุกตอน............
  4. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

อ่านอยู่เจ้าค่ะแต่ไม่รู้จะเม้นอะไร ลำพังตัวเองเขียนให้คนเข้าใจยังยากจะไปเม้นงานเขียนคนอืี่นมากๆก็เกรงใจ
    KnightWra1h ถูกใจข้อความนี้
  5. KnightWra1h

สำหรับคนยังไม่ได้อ่านฮะ แหะๆ ขอบคุณสำหรับการติดตามของท่านทั้งสอง @Rheagar Targaryen @Źéńőń ขอคารวะครับ

ไอตัวเสื้อลายหมาป่ามันมีสีดำด้วยแต่มันไม่ค่อยสวยเลยซื้อตัวนี้มาแทน และสีน้ำตาลฮะ แต่ไม่ค่อยใส่อยากเก็บไว้ดูมากกว่า แหะๆ
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

7. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ทำสกรีนเอง แล้วสั่งทำ (จะผิดลิขสิทธิ์มะครับ) แต่เราไม่ได้ทำขายนิ
  8. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

สวยค่ะ อยากได้บ้างอ่ะ
  9. KnightWra1h

@Boylagoon สามารถทำได้นะครับ ถ้าทำกันเองและไม่ได้นำไปขายในเชิงพาณิชย์

@Fangiris เอามั้ยครับ มีอยู่สามแบบ เดี๋ยวถ่ายให้ดู ถ้าเกิดถูกใจผมจะซื้อและส่ง EMS ไปให้ครับ
    Last edited: 14 พฤศจิกายน 2013
  10. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

มันตัวละเท่าไหร่หรอคะ ชอบอ่ะ บ้าสตาร์ค ลองถ่ายมาให้ดูได้มั้ยคะ
  11. KnightWra1h

เดี๋ยวถ่ายมาให้นะครับ ว่างๆผมจะแวะไปถ่ายที่ร้านให้
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  12. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

อยากดูด้วยขอรับ...ขอแบบใส่แล้วโพสท์ท่าเซ็กซี่ๆด้วยนะขอรับ ผู้ใหญ่ท่านนึงในบอร์ดเขาฝากมาบอกขอรับ
    Źéńőń, Fangiris และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  13. ohotshirt

ohotshirt นักดาบฝึกหัด

Last edited: 6 มีนาคม 2014

Share This Page