ถาม : คุณจะรู้สึกอย่างไรถ้า...

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย besuto, 16 เมษายน 2014.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เริ่มโหดอีกละ 55555
  2. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

อยากให้มังกรตายครับ โลกจะได้สมดุล
  3. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ผมสายนี้นานแล้วครับ ขุ่นแม่ อิอิ
  4. besuto

besuto พลเดินเท้า

ใจร้ายยยย มังกรจัดเป็น สัตว์ใกล้สูญพันธ์ุนะคะ (พอๆกับ หมาป่าโลกันตร์) 555
  5. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

ผมคิดว่าสุดท้าย แดนนี่อาจจะเปลี่ยนใจ ไม่มาเวสเทอรอสก็ได้ แล้วก็ครอบครองดินแดนฝั่งfireนี้ไป
    ปล่อยให้ฝั่ง ice โดนครอบครองโดย white walker
    sleepless ถูกใจข้อความนี้
  6. Angelius-The First Men

Angelius-The First Men อัศวินไร้นาย

เล่มต่อไปโดน5ดอก เพราะก่อนหน้าก็โดน3รูแล้วนี่
  7. Rhaegar T.

Rhaegar T. นักดาบฝึกหัด

ไม่ไช่ 5 ดอก ครับ แต่เป็น ดาบเสียบ หลายแผลเลย
  8. likcenter

likcenter นักดาบฝึกหัด

เท่าที่เดา ผมว่าไม่ตายนะ แต่เนื้อเรื่องอาจจะบิดแค่ เธอเปลี่ยนใจอยู่ฝั่งตะวันออก ไม่ยกทัพมา westeros รึเปล่า
  9. Chess4

Chess4 นักดาบฝึกหัด

ถ้าตายตอนชิงบัลลังก์ในเวสเทอรอสก็เฉยๆค่า คิดว่าฉากนางตายจะตราตึงผู้ชมแน่นอน

แต่เรื่องนี้ รู้สึกผูกพันธ์กับทุกตัวละครที่เล่นเด่นๆนะ หากใครตายก็ใจหายหมดค่าาา TT
    likcenter ถูกใจข้อความนี้

Share This Page