ถามเรื่องซับหนังGOT

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย Rheagar Targaryen, 18 เมษายน 2014.

1. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ถ้าอยากโหลด GOT แบบซับ Eng มีใครพอรู้แหล่งบ้างมั้ยคะ
  2. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  3. Daisy

Daisy ทหารม้า

รู้แต่เว็บไฟล์ซับ Eng เหมือนกันค่ะ แนะนำอันนี้เพิ่มจ้า http://www.addic7ed.com/
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  4. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ขอบคุณค่า เดี๋ยวลองฝึกสกิลอ่านหน่อย สกิลฟังเรื่องนี้คงไม่สู้
    ว่าแต่ว่า ลอรัสนี่เค้าเป็นเกย์แท้เลยเหรอเนี่ย
  5. Daisy

Daisy ทหารม้า

เห็นบอกว่าเป็น Gay จริงๆนะคะ ตัวจริง ดูท่าทางตอนสัมภาษณ์ก็... 5555555555
  6. Angelius-The First Men

Angelius-The First Men อัศวินไร้นาย

ต้องเตี่ย อ้วน เถิก แบบผมถึงจะแมนแท้ ไม่ใช่เก้ง กวาง
  7. Draw of Song

Draw of Song นักดาบฝึกหัด

ไม่ต้องห่วงครับ
    ชาย 20% เป็นGay
    อีก 20% เป็นสามีเกย์
    และ 10% เป็นชู้กับเกย

Share This Page