รบกวนถามนิดนึงครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย topz73, 20 กรกฎาคม 2012.

1. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ตระกูล Arryns จะเข้ามามีบทบาทในเนื้อเรื่องกับเขาบ้างรึป่าว ครับ :)
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  2. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

นั้นสิครับ ผมก็อยากรุ้เหมือน กัน ผมวา ไม่แน่ ตระกูล Arryns พอ โรบิน โต อาจจะมีอะไรสนุกๆก็ได้นะครับ เผลอๆ อาจเกรียนเหมื่อน จ็อฟฟรี้ ก็ได้
  3. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

มีบทบาทในเล่ม 4 ครับ เท่าที่ผมอ่านตอนนี้
  4. น่าจะเรียกว่า โผล่ออกมาเซอร์ไพรส์ นะครับ
  5. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

น่าจะเรียกว่า เลวร้ายสุดๆ

Share This Page