ครูสอนดาบอาร์ยา สรุปยังอยู่หรือเปล่าครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย gamegx, 15 เมษายน 2013.

1. gamegx

gamegx นักดาบฝึกหัด

ครูสอนดาบอาร์ยา สรุปยังอยู่หรือเปล่าครับ ที่โดนรุมแล้วสั่งให้อาร์ยาหนีอ่ะครับ สรุปรอดไหมครับ คาใจยังไงไม่รู้ เพื่อนผมบอกว่ามีหัวโดนเสียบประจาน :f3: ผมเลยไม่มั่นใจเลยมาถามดูครับ :)
  2. ไม่มีหัวนะครับ แต่หายไปเลย ตอนนี้ได้แต่เดากันเอง สถานการณ์ชวนให้คิดว่าตายมากกว่า
  3. Raven

Raven นักดาบฝึกหัด

เห็นด้วยครับน่าจะตายมากกว่า เพราะเป็นตัวละครที่ไม่ค่อยเด่นอะไรมากมายไม่ใช่ตัวที่จะเป็นตัวแปรสำคัญ
  4. aeiman

aeiman ทหารม้า

งั้นคนที่สู้กับครูสอนดาบอารย่ารอดไหมครับ หลังจากนั้นยังมีบทไหมครับ
  5. เซอร์เมอรินยังอยู่ดีหลังจากนั้นครับ
  6. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

คุณสุนัขป่าครับ ผมอยากเห็นหน้า เซอร์เมอรินมากเลย หาในกูเกิลไม่เจอ
  7. marizelee ถูกใจข้อความนี้
  8. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

ตีซานซ่านี่ใช่ตอนที่ จอฟฟรีไห้ซานซ่าไปดูหัวเน็ด แล้วโดนตบหน้าป่ะครับ หรือตอนไหน
  9. aeiman

aeiman ทหารม้า

ถ้าอย่างนั้นผมว่า ครูดาบของอารย่าคงไปแล้วหล่ะครับ ฮ่า ๆ ๆ
  10. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

เอามาฝากครับ
    Ser Meryn Trant
    wongsatron ถูกใจข้อความนี้
  11. littlebee.

littlebee. พลเดินเท้า

จำได้ว่าตีซานซ่าตอนที่เข้าเฝ้าจอฟฟรี่ด้วยค่ะ
    แล้วทีเรี่ยนเข้ามาขัด
  12. แต่คนนี้ไม่ได้เกลียดอะไรซานซาเลยนะครับ พูดตรงๆ ก็คือ ไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่ชอบ ไม่เกลียด เห็นซานซาเหมือนของชิ้นหนึ่ง
    KORNE ถูกใจข้อความนี้

Share This Page