เรามาแนะนำตัวกันเล่นๆดีมั้ยคะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Fangiris, 30 สิงหาคม 2013.

1. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เรียกตาเอามา 5หมื่นครับ 55+
    โอ้วว รับ5หมื่นจาก คห. บนเลยครับ (y)
    Fangiris และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  2. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ล่วงหน้ามีความสุขมากๆนะคะพี่ทอป น้องไม่โลภมากค่ะหมื่นห้าก็นับว่าพอเพียง
    ป.ล.เหมือนเห็นลางๆว่ามีหน่วยกล้าฝ่าพายุพากระทู้กลับเข้าฝั่งท่าทางว่าจะสลบไปเลยจากภารกิจนี้
    Hodor is coming และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  3. leopard

leopard อัศวิน

จากอายุ ยังพอเรียกคุณ topz ว่า
    ได้อยู่ โฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รองาน เบิร์ดเดย์ วันที่ 12 ตุลาคม อยู่จ้า (ตรงตาม profile รึเปล่าเอ่ย??? )
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  4. topz73

ขอบคุณครับ หมื่นห้า เดี๋ยวเบิกเอาที่คุณ@สุนัขป่าโลกันตร์ เลยครับ ฮ่าๆ (y) ภารกิจกลับเข้าฝั่ง 2 รอบแ้ว้ว *0* :ROFLMAO:

คุณ@leopard คงอยุ่วัยใกล้ๆกันสินะครับ รับหมื่นห้าที่@สุนัขป่าโลกันตร์ นะครับฮ่าๆ
    12 ตุลาคม ตรงตาม profile ครับ (y)

Hodor is coming และ leopard ถูกใจข้อความนี้
  5. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

คุณโฮดอร์พลาดแล้ว ฮัมเพลงนี้นี่บ่งบอกอายุกันเลยทีเดียว
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ตาสงสัยแก่ไป คงต้องเรียกใหม่ว่า ทวด :eek:

HBD นะครับคุณทวด ให้คุณทวดมีสุขภาพแข็งแรง หลานเต็มบ้านเหลนเต็มเมือง

ปล. แซวนะครับพี่ 5555+ :ROFLMAO:
    Hodor is coming, Źéńőń และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  7. topz73

555+ ขอบคุณครับ 15000 55+
    (y)
  8. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย
  9. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

"ถึงตัวจะเป็นผู้ใหญ่ แต่สมองยังเป็นเด็ก กระผมคือ..ยอดนักสืบตุ้มจิ๋ว โฮนันดอร์" จะไม่ยอมให้เด็กๆแถวนี้มาลูบคมง่ายๆแน่นอน
    สนใจร่วมกลุ่มกองกำลังพิทักษ์grandma&pa มั้ยขอรับ
    Rheagar Targaryen, Źéńőń, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  10. topz73

ผมสนครับ ฮ่ะๆๆๆ :drool:
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ใครขึ้นเลขสามแล้วกวาดต้อนเข้ากลุ่มให้หมดเลยค่ะ

อ้าว! ตูก็โดนนี่ฝ่า :cry:
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  12. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

ดูตอนเปลือยนี่ไม่จิ๋วนาครับ ยาวขาวเผือกกันเลยทีเดียว
  13. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

HBD ล่วงหน้าครับ
    ส่วนผมเกิด 13 ตุลาคม เบญเพศผ่านมาแล้วก็ผ่านไป :( เด็กๆ แถวนี้อ่อนกว่าไม่ถึง 10 ปี ก็บอกว่าผมแก่แล้ว :cry:
  14. Hodor is coming

เพื่ออิสรภาพของวัยชรา เอ๊ย วัยรุ่นตอนปลายของพวกเรา กระผมจะทำการต้อนท่านแกรนด์เมสเตอร์ ท่านplakinmek ท่านtopz73 เข้ากองกำลังอย่างเป็นทางการนะขอรับ
    ว่าแต่ภารกิจแรกทำไรกันดี เอาเป็น ไปเล่นเปตองพลางจิบชาแอปปริคอทกันดีมั้ยขอรับ
    Kurodo, topz73 และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  15. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

คุณ Plakinmek เคยบอกว่าอายุ 16 นะ หรือว่าเป็นแค่เรื่องหลอกลวง เอ๊ะยังไงมีใครบอกอายุจริงกันบ้างไหมเอ่ยชักไม่แน่ใจซะแล้วสิที่บอกอายุน้อยๆกันเนี่ยo.O
    AM'Rome Buster, Hodor is coming, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  16. plakinmek

หา? อันนั้นเจ้าอัศวิน AM'Rome Buster อำเล่นนะคะ
    สามสิบแล้วค่ะ ตามคุณ topz73 ไปติดๆ ฮี่ๆ:giggle:

ไม่มีเล่นไพ่นกกระจอก ป๊อกเด้งเหรอคะ แก่แล้วต้องทบทวนสมองด้วยการคิดเลขเยอะๆ 555
    ถ้าเล่นเปตองนี่ ต้องมีแจกแคลเซียมข้างสนามกันมั่งล่ะ กระดูกกระเดี้ยวมันไม่ค่อยไหวนิ :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

นอกเรื่องนิดนึง อยากทราบว่าท่านนายกองโฮดอร์ทำงานสาขาอาชีพไหนคะ มาทีฮามิใช่น้อยเชียว :love:
    Źéńőń, Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  17. topz73

ครับ HBD ล่วงหน้าเช่นกันครับ ถ้าท่านแก่ผมก็เป็นโบราณวัตถุแล้วขอรับ ฮ่าๆๆๆ :drool:
    ฮ่าๆๆ เข้ากองกำลังอย่างเป็นทางการแล้วหรอนี่ ภารกิจแรกท่านว่าอย่างไรก็ว่าตามกันล่ะครับ เดี๋ยวท่านplakinmek เอาแคลเซียมมาแจก (y)
  18. leopard

leopard อัศวิน

รอดตัวจากการกวาดต้อนไปแบบ หวุดหวิด
    เรายังมีแข้งขาที่แข็งแรง
    ขอเล่นแบดมินตัน ดื่มโฮการ์เด้นท์ ที่ ไฮการ์เดนท์ กะ มาเจอรี่ ไปก่อน นะ:drool:

Nut_ketchup, plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  19. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ต้องเริ่มฝึกเล่นเปตองกะโขกหมากรุกแล้วซีเรา ทำม้ายความฮิตต้องเปลี่ยนไปตามเวลา. คิดถึงตอนวิ่งในห้างถ่ายรูปในตู้สติ๊กเกอร์ละเศร้า
    plakinmek, Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  20. topz73

ถึงผมจะ30+ แต่หน้าตายังมีคนทักว่า 24-25อยู่นะครัชช ฮ่ะๆๆๆ :drool:
    AM'Rome Buster, Rheagar Targaryen, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  21. Hodor is coming

กระผมเป็นคนจริงจังกับความตลกขอรับ เรียกว่าพยายามตลกก็ว่าได้ ชอบเล่นมุกแป๊กจนเพื่อนเอือมระอา ถึงเฟลแต่ก็พยายามต่อไป หวังว่าสักวันคงมีคนเข้าใจมุกของเรา(มองขึ้นบนฟ้าน้ำตาไหลปริ่มๆ)
    ส่วนอาชีพก็ลูกจ้างกระทรวงสาธารณะสุขแล้วกันขอรับ ไม่ค่อยชิคเลยอ้ะ อายจังขอรับ:oops:
    Nut_ketchup, topz73 และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  22. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

กำลังจะมาตอบเลยว่าเปตองนี่ลูกเหล็กเลยนะ เล่นที่เด๋วผมหลังจะหักเอา เอ๊ะ!!!ยังไงกัน!!! อุตส่าห์ออกตัวว่าไม่แก่ดันมาเผยความลับไปซะได้ :p:p:p
  23. topz73

ผมชักสงสัยแล้วว่าท่านคงจะ30ปลายๆ o.O
  24. plakinmek

อั้ยย่ะ! 30 ยังแจ๋ว

อ่อ มิน่า...เลยชอบแจกความสุขแบบสาธารณะ 555 พยายามต่อไปค่ะเทพเจ้ามุกแป๊ก ซักวันต้องเป็นวันของเรา :LOL:
    ปล. ถ้าอยากชิค มาเป็นชาวเกาะด้วยกันมิล่า :whistle:
    topz73, Nut_ketchup และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  25. Hodor is coming

ขอบคุณมากขอรับ ผมจะสู้ต่อไปแม้เส้นทางจะเต็มไปด้วยขวากหนามก็ตาม
    ปล.ช่วงนี้ผมเองก็กำลังวางแผนจะเคลมน้องเดนี่อยู่ เกาะเมียกินนี่อาชีพในฝันของกระผมเลยขอรัช ไม่รู้คุณเรการ์จะหลงกล เอ๊ย เข้าใจในความปรารถนาดีของกระผมรึเปล่า
    plakinmek และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้

Share This Page