โปสเตอร์ใหม่ GOT SS4 ออกมาแล้วค่ะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Fangiris, 3 กันยายน 2013.

1. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

ผมก็กลัวว่าจะตัดฝั่งเกรย์จอยไปเหมือนกัน อยากออกมากันครบ คนละนิดหน่อยก็ยังดี เพราะน่าจะเป็นตัวแปรสำคัญของแดนี่นะ ใจจริงอยากเห็นเกรย์จอยกับเดอะแก๊งค์มากพอๆกับฝั่งดอร์นเลยนะเนี่ย
  2. LordJon

LordJon ทหารม้า

ปล่อยออกมาแล้วอยากดูเลย
  3. UncleLaguna

UncleLaguna นักดาบฝึกหัด

แต่ผมเห็นใน website มันเขียนว่า Unofficial นี่ครับ - - ไม่ใช่ว่าเป็น fanmade ทำขึ้นมาเองหรอครับ - - รอผู้รู้มาตอบ;)
  4. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ถ้าคิดตามหนังสือเล่มสามครึ่งท้ายหรือจะเล่มสี่แรกๆ เกรย์จอยก็ยังไม่ได้มีบทบาทอะไรมาก นอกจากเลือกตั้ง
    ผมว่าเค้าน่าจะเลือกตั้งกันซีซัน 5 มากกว่า ยูรอน / วิคทาเรียน คงค่อยโผล่กันมา

ซีซันนี้น่าจะโฟกัสไปทางผากำแพง มีรีน การประลองหอกตะวันกับหมายักษ์ และแน่นอนเลดี้ใจหิน

Share This Page