SS 2 ตอนที่ 4 มาแล้วคร้าบ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Tos, 23 เมษายน 2012.

1. Tos

Tos นักดาบฝึกหัด

รบกวนคุณสุนัขป่าฯ เรื่องซับด้วยนะครับ :)
  2. Tos

ซับครับ

พัสดุ:

3. ต้องกลับบ้านก่อนครับ อาจจะได้ ดึกๆ วันนี้ ไม่ก็เช้าๆ พรุ่งนี้ครับ
  4. vernea

vernea นักดาบฝึกหัด

สมัครเข้ามาเป็นกำลังใจให้ท่านหมาป่าครับ
    หลังซุ่มเงียบมาโหลดไปสามตอน
  5. Tos

แหะๆไม่เร่งหรอกครับ ตามสะดวก แค่รบกวนแปลให้ก็เกรงใจจะแย่
  6. ปราสาทวายุ

ปราสาทวายุ นักดาบฝึกหัด

มาแล้วเหรอครับ รอดูครับ ให้กำลังใจคนแปลครับ
  7. Gun

Gun นักดาบฝึกหัด

สมัครมาให้กำลังใจคนแปลครับ :D
  8. newdvd

newdvd นักดาบฝึกหัด

เนื่องจากตอนนี้ที่เห็นต่างประเทศออกมาหลาย version ไม่ทราบว่า คุณสุนัขป่าฯจะแปล version ไหนครับผมก็เป็นแฟนตัวยงคุณสุนัขป่าฯเหมือนกัน (อยากได้แบบ 720p )
  9. Artidtuta

Artidtuta นักดาบฝึกหัด

เข้าไปดูได้ที่ไหนครับ
  10. ตัวนี้ครับ REPACK 720p HDTV x264 AVS

พอดีซับมันมาไม่ค่อยตรงเท่าไหร่เลยเสียเวลา sync ไปด้วยนิดนึงครับ
  11. Tos

ดูจบแล้วครับ มีความรู้สึกว่า คนทำหนังเนี่ย เขาช่างใจร้ายกับคนดูเหลือเกิน แต่ละตอนทิ้งค้างไว้ให้เราลุ้นแล้วลุ้นอีกว่าจะเป็นยังไง
  12. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมโทษคนเขียนมากกว่า

Share This Page