ช่วยสปอยล์ เรื่องของตระกูล Tyrell หลังจากนี้หน่อยจ้า

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Daisy, 19 เมษายน 2014.

1. Fang_thecat

Fang_thecat นักดาบฝึกหัด

ทำไมวาริสถึงต้องการให้สองตระกูลนี้ขัดแย้งกันอ่ะครับ เพราะดูแล้ววาริสไม่น่าจะฝักใฝ่ฝ่ายใดเป็นพิเศษ หรือนางจะมีhidden agenda อย่างอื่นแอบแฝงหรือเปล่า
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

วาริสเป็นฝ่ายเดียวกับ ทาร์แกเรี่ยน ครับ
    Lady Nymeria ถูกใจข้อความนี้
  3. Daisy

Daisy ทหารม้า

ขอบคุณสำหรับการสปอยล์แบบแน่นๆค่า
  4. Daisy

เห็นเค้าบอกว่า วารีส เชียร์ทาแกเรี่ยนมาตลอดเลยเนอะ เจ้าแมงมุม
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  5. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

ซับซ้อนสุดๆ:confused::confused::confused:
  6. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

แต่ดูจาก avatar น่าจะอยู่ทางเหนือนะครับ เป็น greenseer สตาร์คซะด้วย ;)
  7. Draw of Song

Draw of Song นักดาบฝึกหัด

คุณย่า น่ากลัวสุดในเรืองละ 555+
  8. Daisy

อยากมาอยู่กับเราใช่ม๊าาา

Share This Page